Nígbà tí ó bá kan rírí i dájú pé àyíká ìgbádùn àti ìlera wà, afẹ́fẹ́ tó dára ṣe pàtàkì. Ṣùgbọ́n pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àṣàyàn tó wà, ó lè ṣòro láti pinnu irú afẹ́fẹ́ tó dára jùlọ fún ilé rẹ. Ọ̀nà kan tó yàtọ̀ síra ni ètò afẹ́fẹ́ tuntun.
Ètò afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun máa ń mú kí afẹ́fẹ́ òde dé ilé rẹ déédéé, ó máa ń dín àwọn ohun tó ń ba ilé jẹ́ kù, ó sì máa ń mú kí afẹ́fẹ́ inú ilé dára. Irú afẹ́fẹ́ yìí ṣe pàtàkì ní àwọn agbègbè tí ọ̀rinrin pọ̀ tàbí tí afẹ́fẹ́ òde kò dára, nítorí ó máa ń jẹ́ kí ilé rẹ gbẹ tí kò sì ní àwọn ohun tó lè ba ilé jẹ́.
Ojutu ategun ti o ga julọ miiran niẸ̀rọ afẹ́fẹ́ ìgbàpadà agbára Erv (ERV)ERV kìí ṣe pé ó ń fúnni ní afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun nìkan ni, ó tún ń gba agbára padà láti inú afẹ́fẹ́ inú ilé tí ó ti gbó, tí ó sì ń jáde. Ó ń gbé ooru àti ọrinrin láàrín àwọn ìṣàn afẹ́fẹ́ tí ń wọlé àti èyí tí ń jáde, èyí sì ń mú kí iṣẹ́ afẹ́fẹ́ náà rọrùn sí i.
Fífi ètò afẹ́fẹ́ tuntun sílẹ̀ pẹ̀lú ERV lè mú kí afẹ́fẹ́ inú ilé rẹ dára síi ní pàtàkì, nígbàtí ó sì ń dín owó agbára kù. Nípa gbígbà agbára padà, ERV ń ran lọ́wọ́ láti máa mú kí ooru inú ilé dúró déédéé, èyí sì ń dín àìní fún gbígbóná tàbí ìtútù kù.
Tí o bá ń wá ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ tó ń fúnni ní ìṣiṣẹ́ àti ìṣiṣẹ́ tó gbéṣẹ́, ronú nípa ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ tuntun tó ní ERV. Ó ń fúnni ní ìpèsè afẹ́fẹ́ tuntun nígbà gbogbo, ó ń mú kí afẹ́fẹ́ inú ilé sunwọ̀n sí i, ó sì ń dín agbára lílo kù. Pẹ̀lú àǹfààní méjì tó ní nínú ìlera àti ìfowópamọ́, ètò afẹ́fẹ́ tuntun pẹ̀lú ERV jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ọ̀nà tó dára jùlọ.awọn aṣayan afẹfẹ ti o dara julọ fun ile rẹ.
Ní ìparí, nígbà tí o bá ń yan ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ tó dára jùlọ fún ilé rẹ, ronú nípa ètò afẹ́fẹ́ tuntun tí a fi Erv Energy Recovery Ventilator ṣe. Ó jẹ́ ìdókòwò ọlọ́gbọ́n fún ìlera àti ìtùnú rẹ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-14-2025
