Bí afẹ́fẹ́ ìgbà ìrúwé ṣe ń fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ sí i tí àjọṣepọ̀ sì ń lágbára sí i, Yungui Valley fi tayọ̀tayọ̀ gbà “ọ̀rẹ́ àtijọ́ kan”—Ọ̀gbẹ́ni Xu, oníbàárà olùpínkiri láti Thailand—ní ọjọ́ ogún oṣù kẹta, ọdún 2025. Ìbẹ̀wò kejì yìí kò wulẹ̀ tún fi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó ti pẹ́ múlẹ̀ nìkan, ó tún ṣí orí tuntun nínú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ìmọ̀-ẹ̀rọ tó dá lórí ìdàgbàsókè àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ Heat Recovery Ventilation System.

Fífún Ìdámọ̀ Àgbáyé Lágbára Síi
Nígbà ìbẹ̀wò àkọ́kọ́ wọn, Ọ̀gbẹ́ni Xu àti àwọn aṣojú rẹ̀ fi agbára tuntun kún ìfẹ̀sí kárí ayé IGUICOO, wọ́n sì rí ìgbóríyìn tí ń pọ̀ sí i fún Ẹ̀rọ Ìgbàpadà Afẹ́fẹ́ Heat Recovery rẹ̀ ní àwọn ọjà àgbáyé. Àwọn ẹ̀rọ IGUICOO tí a mọ̀ fún iṣẹ́ àti ìgbẹ́kẹ̀lé tí ó ga jùlọ ti di àmì ìdánimọ̀ fún àwọn ojútùú afẹ́fẹ́ òde òní àti ti ìṣòwò. Àwọn àlàyé ìmọ̀-ẹ̀rọ àkọ́kọ́ àti ìrìn-àjò ní ilé iṣẹ́ ìṣẹ̀dá ọlọ́gbọ́n ti Changhong mú kí àwọn oníbàárà Thailand ní ìwúrí gidigidi nípa iṣẹ́-ọnà ẹ̀rọ náà.
Wíwọlé sínú Ìṣọ̀kan Ìmọ̀-ẹ̀rọ
Ìbẹ̀wò ìpadàbọ̀ yìí, tí a gbé kalẹ̀ nípasẹ̀ ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìfojúsùn, dojúkọ kókó ìmọ̀-ẹ̀rọ Heat Recovery Ventilation System. Nígbà ìjíròrò kíkankíkan, àwọn aṣojú Thailand gbé àwọn ìbéèrè àti àbá tí a gbé kalẹ̀ tí a ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ó ṣe bá àwọn ìbéèrè ojúọjọ́ àti àwọn ipò lílo Thailand mu. Àwọn àníyàn pàtàkì ni ìdúróṣinṣin iṣẹ́ ètò náà nínú ọriniinitutu líle, ìmọ́tótó afẹ́fẹ́ ìgbà pípẹ́, àti àwọn ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n tí ó rọrùn láti lò. Àwọn ìbéèrè wọ̀nyí fi ìdúróṣinṣin wọn hàn láti ṣe àtúnṣe àwọn ojútùú Yungui Valley sí àwọn àìní àyíká tí ó lágbára ní Gúúsù Ìlà Oòrùn Asia.

Àwọn Ìdáhùn tí Ìmúdàgbàsókè Ń Darí
Ẹgbẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ IGUICOO dáhùn pẹ̀lú ìṣeéṣe, wọ́n sì fi àwọn àṣeyọrí hàn nínú Ìwádìí àti Ìdàgbàsókè Ẹ̀rọ Afẹ́fẹ́ Ìgbàpadà Ooru:
Ìṣàn Tó Tẹ̀síwájú: Àwọn ohun èlò àlẹ̀mọ́ tuntun tí ó ń mú kí ìfàmọ́ra àwọn ohun èlò ìfọ́mọ́ pọ̀ sí i nígbàtí ó ń dín agbára ìtújáde afẹ́fẹ́ kù.
Ṣíṣe Àtúnṣe Ọlọ́gbọ́n: Àwọn sensọ́ tí a ti ṣe àtúnṣe fún àbójútó dídára afẹ́fẹ́ ní àkókò gidi àti àtúnṣe afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tí ó ṣeé ṣe.
Lilo Agbara: Awọn modulu iyipada ooru ti a fun ni aṣẹ ti o dinku lilo agbara nipasẹ 25% laisi ibajẹ iṣẹ.
Àwọn ìwádìí láti inú àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ní àwọn agbègbè olóoru fi agbára ètò náà hàn, èyí sì mú kí olórí Yungui Valley lágbára síi nínú àwọn ọ̀nà àbájáde afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́.
Ṣíṣẹ̀dá Àpapọ̀ fún Àwọn Ojútùú Tí Ó Pàtàkì fún Ọjà
Àwọn ẹgbẹ́ méjèèjì ṣe àwárí àwọn ọ̀nà ìwádìí àti ìdàgbàsókè láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn oríṣiríṣi ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ ìgbàpadà ooru tí a ṣe àdáni fún Thailand, pẹ̀lú:
Awọn eroja ti o ni idiwọ ọriniinitutu fun awọn akoko monsoon
Awọn ẹya ategun ti o ni agbara oorun arabara
Awọn algoridimu asọtẹlẹ itọju ti AI-iwakọ
Ìpìlẹ̀ fún Àjọṣepọ̀ Àgbáyé
Ìpapọ̀ yìí fihàn pé àjọṣepọ̀ ìmọ̀-ẹ̀rọ Sino-Thai ti jinlẹ̀ síi. IGUICOO ṣì jẹ́ olùfẹ́ sí “ìmọ̀-ẹ̀rọ tó dá lórí dídára, tó sì dá lórí àwọn oníbàárà”, ó ń lo àwọn ìdókòwò sínú àwọn ìṣẹ̀dá tuntun ti Heat Recovery Ventilation System. Nípa ṣíṣe àtúnṣe sí àwọn àìní àwọn alábàáṣiṣẹ́pọ̀ kárí-ayé, ilé-iṣẹ́ náà ń gbìyànjú láti tún ṣe àtúnṣe àwọn ìlànà kárí-ayé fún ìṣàkóso afẹ́fẹ́ tó ní ọgbọ́n àti tó ṣeé gbé.
Bí ìjíròrò náà ṣe parí, àwọn ẹgbẹ́ méjèèjì fi ìgbẹ́kẹ̀lé hàn pé ìṣọ̀kan yìí láàárín agbára ìmọ̀ ẹ̀rọ ti ilẹ̀ China àti ìmọ̀ ọjà ti Gúúsù ìlà oòrùn Éṣíà yóò fún ọjọ́ iwájú ilé iṣẹ́ HVAC ní ìyè tuntun.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-20-2025