nybanner

Awọn iroyin

Bawo ni a ṣe le fi afẹfẹ tuntun kun si ile?

Tí o bá ń wá ọ̀nà láti mú afẹ́fẹ́ tuntun wá sí ilé rẹ, ronú nípa ṣíṣeeto ategun afẹfẹ titunÈyí lè mú kí afẹ́fẹ́ inú ilé dára síi gidigidi, kí ó sì ṣẹ̀dá àyíká ìgbésí ayé tó dára jùlọ.

Ọ̀kan lára ​​​​àwọn ọ̀nà tó dára jùlọ láti fi afẹ́fẹ́ tuntun kún ilé ni nípa fífi sori ẹ̀rọ kanẸ̀rọ Afẹ́fẹ́ Ìgbàpadà Agbára ERV (ERV)ERV jẹ́ ètò afẹ́fẹ́ pàtàkì kan tí ó ń pààrọ̀ afẹ́fẹ́ inú ilé tí ó ti bàjẹ́ pẹ̀lú afẹ́fẹ́ òde. Àǹfààní pàtàkì ti ERV ni agbára rẹ̀ láti gba agbára padà láti inú afẹ́fẹ́ tí ó ti bàjẹ́ kí ó sì lò ó láti mú kí afẹ́fẹ́ tuntun tí ń bọ̀ gbóná tàbí kí ó tutù. Èyí kìí ṣe pé ó ń pèsè ìpèsè afẹ́fẹ́ tuntun nígbà gbogbo nìkan ni, ó tún ń ran lọ́wọ́ láti pa ooru inú ilé mọ́.

010

Ní àfikún sí ERV, o tún le gbé àwọn ọgbọ́n afẹ́fẹ́ míràn yẹ̀ wò bíi ṣíṣí àwọn fèrèsé àti ìlẹ̀kùn láti ṣẹ̀dá afẹ́fẹ́ onígbà-afẹ́fẹ́, lílo àwọn afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ ní ibi ìdáná àti yàrá ìwẹ̀, àti fífi àwọn afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ sí orí àjà láti mú ooru àti ọrinrin kúrò ní ààyè àjà.

Ó ṣe pàtàkì láti kíyèsí pé bó tilẹ̀ jẹ́ pé ṣíṣí àwọn fèrèsé lè mú afẹ́fẹ́ tuntun wọlé, ó tún lè jẹ́ kí àwọn ohun ìbàjẹ́, àwọn ohun tí ń fa àléjì, àti àwọn kòkòrò wọ ilé rẹ. Ètò afẹ́fẹ́ tuntun ERV ń pèsè ọ̀nà tí a ṣàkóso àti tí ó gbéṣẹ́ láti mú afẹ́fẹ́ tuntun wọlé pẹ̀lú dín àwọn ewu wọ̀nyí kù.

Nípa ṣíṣe àkójọpọ̀ àwọn ọgbọ́n afẹ́fẹ́, títí kan ERV, o lè ṣẹ̀dá àyíká inú ilé tí ó dára jù, tí ó sì tún rọrùn. Nítorí náà, kí ló dé tí o fi dúró? Bẹ̀rẹ̀ sí í fi afẹ́fẹ́ tuntun kún ilé rẹ lónìí!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-30-2024