Láìpẹ́ yìí, Cloud Valley Corporation kí àlejò pàtàkì kan láti Latvia káàbọ̀ fún àyẹ̀wò àti ìyípadà tó jinlẹ̀ àti tó dára. Àlejò ará Latvia náà fi ìfẹ́ hàn sí ètò afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun ti Cloud Valley Corporation, lẹ́yìn tí ó ti lóye ọjà náà dáadáa, ó gbóríyìn fún wọn gidigidi.
Ní Cloud Valley Corporation, àlejò náà ní òye nípa ìlànà iṣẹ́-ṣíṣe àti ìlànà ìmọ̀-ẹ̀rọ ti ètò afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun. Ní gbogbo ìbẹ̀wò náà, àwọn òṣìṣẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ ilé-iṣẹ́ náà ṣe àlàyé lórí àwọn ànímọ́ iṣẹ́-ṣíṣe ètò náà, àwọn ipò ìlò rẹ̀, àti àwọn èsì ọjà, wọ́n sì fún àlejò náà ní òye tó kún rẹ́rẹ́ àti tó jinlẹ̀ nípa ètò afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun.
Ètò afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun ti Cloud Valley Corporation, tí a ti ṣe pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ ìfọ́mọ́ tó ti pẹ́ àti àwọn ètò ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n, ti gba ìyìn ní ọjà fún ìṣiṣẹ́ ìwẹ̀nùmọ́ tó tayọ àti iṣẹ́ ìpamọ́ agbára. Ètò náà ń mú àwọn ohun tó léwu bíi PM2.5, formaldehyde, àti bakitéríà kúrò nínú afẹ́fẹ́ dáadáa, nígbà tí ó ń ṣe àṣeyọrí ìṣàn afẹ́fẹ́ inú ilé àti ìwẹ̀nùmọ́, èyí tí ó ń fún àwọn olùlò ní àyíká inú ilé tó dára àti tó rọrùn. Ó ṣe pàtàkì láti mẹ́nu kàn án pé ètò náà tún ń so ìmọ̀ ẹ̀rọ Erv Energy Recovery Ventilator pọ̀ mọ́.
Lẹ́yìn tí ó gbọ́ àwọn ìgbékalẹ̀ láti ọ̀dọ̀ àwọn òṣìṣẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ ilé-iṣẹ́ náà, àlejò ará Latvia náà fi ìfẹ́ ọkàn rẹ̀ hàn sí ètò afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun. Ó gbóríyìn fún àwọn àṣeyọrí Cloud Valley Corporation ní àwọn ẹ̀ka ààbò àyíká àti ìpamọ́ agbára, ó sì kíyèsí pé irú àwọn ètò afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun bẹ́ẹ̀, tí a fi ìmọ̀ ẹ̀rọ Erv Energy Recovery Ventilator ṣe, ní ìbéèrè ọjà tó pọ̀ ní orílẹ̀-èdè rẹ̀. Ó nírètí pé àwọn ẹgbẹ́ méjèèjì lè túbọ̀ mú kí ìfọwọ́sowọ́pọ̀ lágbára sí i láti gbé ìgbéga àti lílo ètò afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun lárugẹ ní ọjà Latvia.
Ìbẹ̀wò àlejò ará Latvia kò ti fún Cloud Valley Corporation ní àǹfààní pàtàkì láti fẹ̀ sí ọjà rẹ̀ ní òkè òkun nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ti mú kí orúkọ rere àti ipa ilé-iṣẹ́ náà pọ̀ sí i ní ọjà àgbáyé. Cloud Valley Corporation yóò máa tẹ̀síwájú láti gbé àwọn ìlànà “Ìṣẹ̀dá tuntun, Dídára, àti Iṣẹ́” lárugẹ, nígbà gbogbo láti ṣe ìfilọ́lẹ̀ àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó ga jùlọ láti pèsè àyíká ìgbésí ayé tó rọrùn àti tó ní ìlera fún àwọn oníbàárà kárí ayé. Ní ọjọ́ iwájú, pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ Erv Energy Recovery Ventilator Ventilator, ètò afẹ́fẹ́ tuntun yóò kó ipa pàtàkì.
Ní wíwo ọjọ́ iwájú, Cloud Valley Corporation yóò tẹ̀síwájú láti mú kí àwọn pàṣípààrọ̀ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà láti onírúurú orílẹ̀-èdè lágbára sí i, ní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láti mú kí ìdàgbàsókè ààbò àyíká àti ìpamọ́ agbára pọ̀ sí i, àti láti ṣe àfikún sí kíkọ́ àyíká pílánẹ́ẹ̀tì aláwọ̀ ewé, alááfíà, àti alááfíà, pẹ̀lú ètò afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun àti ìmọ̀ ẹ̀rọ Erv Energy Recovery Ventilator ń kó ipa pàtàkì jákèjádò.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-10-2025


