nybanner

Awọn iroyin

Awọn Ipenija ati Awọn Anfaani ti Ile-iṣẹ Afẹfẹ Tuntun dojuko

1. Ìmúdàgba ìmọ̀ ẹ̀rọ jẹ́ pàtàkì

Awọn ipenija ti ile-iṣẹ afẹfẹ tuntun n koju julọ wa lati inu titẹ tiìṣẹ̀dá tuntun ti ìmọ̀-ẹ̀rọPẹ̀lú ìlọsíwájú ìmọ̀ ẹ̀rọ tí ń tẹ̀síwájú, àwọn ọ̀nà àti ohun èlò ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun ń yọjú nígbà gbogbo. Àwọn ilé-iṣẹ́ nílò láti lóye ìdàgbàsókè ìmọ̀ ẹ̀rọ ní àkókò tó yẹ, láti mú kí ìwádìí àti ìdàgbàsókè gbòòrò sí i, àti láti mú kí iṣẹ́ àti dídára ọjà sunwọ̀n sí i nígbà gbogbo.

2. Idije lile

Pẹ̀lú ìfẹ̀sí ọjà àti ìbísí nínú ìbéèrè, ìdíje nínú ilé iṣẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun tún ń pọ̀ sí i nígbà gbogbo. Àwọn ilé-iṣẹ́ nílò láti wá àwọn àǹfààní ìdíje tó yàtọ̀ síra nínú dídára ọjà, iye owó, ipa àmì ọjà, àwọn ọ̀nà títà ọjà, àti àwọn apá mìíràn láti lè fara hàn nínú ìdíje ọjà tó lágbára.

3. Ipa ti awọn eto imulo ayika

Pẹ̀lú àwọn ìlànà àyíká orílẹ̀-èdè tí ó túbọ̀ ń le koko sí i, àwọn ilé-iṣẹ́ nílò láti máa mú iṣẹ́ àyíká àwọn ọjà wọn sunwọ̀n sí i nígbà gbogbo kí wọ́n sì dín ipa wọn lórí àyíká kù. Àwọn ìlànà àyíká ìjọba yóò tún mú àwọn àǹfààní ìdàgbàsókè wá sí ilé-iṣẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun, yóò fún àwọn ilé-iṣẹ́ níṣìírí láti ṣe ìyípadà ìmọ̀-ẹ̀rọ àti àtúnṣe tuntun, àti láti gbé ìdàgbàsókè tó dára ti ilé-iṣẹ́ náà lárugẹ.

4. Idije kariaye

Pẹ̀lú ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun kárí ayé, ìdíje kárí ayé yóò tún di ìpèníjà fún àwọn ilé iṣẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun. Àwọn ilé iṣẹ́ nílò láti mú kí ìdíje wọn sunwọ̀n síi, láti mú kí dídára ọjà àti iṣẹ́ wọn pọ̀ sí i, láti fẹ̀ síi ọjà kárí ayé, àti láti mú kí àjọṣepọ̀ kárí ayé lágbára síi láti dúró láìlè ṣẹ́gun nínú ìdíje ọjà kárí ayé tó le koko.

 

Ilé iṣẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun ní àwọn àǹfààní ìdàgbàsókè tó gbòòrò àti àwọn àǹfààní ìdàgbàsókè tó pọ̀ ní ọjọ́ iwájú. Pẹ̀lú àtìlẹ́yìn àwọn ìlànà orílẹ̀-èdè, àwọn ilé iṣẹ́ nínú iṣẹ́ náà nílò láti máa mú ìpele ìmọ̀ ẹ̀rọ àti dídára ọjà wọn sunwọ̀n síi, láti máa ṣe àtúnṣe tuntun, kí wọ́n sì máa bá àwọn ìyípadà nínú ìbéèrè ọjà mu láti ṣe àṣeyọrí nínú ìdíje ọjà tó lágbára àti láti ṣe àṣeyọrí ìdàgbàsókè tó dára nínú iṣẹ́ náà. Àwọn ilé iṣẹ́ nínú iṣẹ́ náà nílò láti lo àwọn àǹfààní ìdàgbàsókè àgbáyé, láti ṣe àwárí àwọn ọjà àgbáyé, kí wọ́n sì fọwọ́sowọ́pọ̀ gbé aásìkí àti ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun kárí ayé lárugẹ.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-29-2024